limesurvey - en to th translation catalogue (355 entries)

en: (This field is mandatory.)
th: (ช่องข้อมูลนี้ต้องระบุค่า)

en: 5 Point Choice
th: 5 ตัวเลือก

en: A token table has been created for this survey.
th: ตาราง token สำหรับแบบสำรวจนี้ถูกสร้างเรียบร้อยแล้ว

en: AND
th: และ

en: Access denied!
th: ไม่มีสิทธิในการเข้าถึง !

en: Action
th: จัดการ

en: Activate Survey
th: แบบสำรวจทำงาน

en: Activate this Survey
th: ให้แบบสำรวจนี้ทำงาน

en: Active
th: ให้ทำงาน

en: Active Surveys
th: แบบสำรวจที่ทำงาน

en: Active Token Tables
th: ตาราง Token ทำงาน

en: Add
th: เพิ่ม

en: Add Condition
th: เพิ่มเงื่อนไข

en: Add Group
th: เพิ่มกลุ่ม

en: Add New Group to Survey
th: สร้างกลุ่มใหม่ในแบบสำรวจ

en: Add New Label Set
th: เพิ่มชุดป้ายชื่อ

en: Add New Question to Group
th: สร้างแบบสอบถามใหม่เข้าในกลุ่ม

en: Add Question
th: เพิ่มแบบสอบถาม

en: Add User
th: เพิ่มผู้ใช้งาน

en: Add User Group
th: เพิ่มกลุ่มผู้ใช้

en: Add new label
th: เพิ่มป้ายชื่อใหม่

en: Add new label set
th: เพิ่มชุดป้ายชื่อ

en: Add new token entry
th: เพิ่มรายการ Token ใหม่

en: Add or delete groups
th: เพิ่ม หรือ ลบ กลุ่ม

en: Add or delete questions
th: เพิ่ม หรือ ลบ แบบสอบถาม

en: Add or remove answers to Multiple Answer questions
th: เพิ่ม หรือ ลบ คำตอบในคำตอบแบบหลายตัวเลือก

en: Add, Remove or Edit pre-defined question answers (except for Multi-answer questions)
th: คุณสามารถ เพิ่ม, ลบ หรือ แก้ไข คำนิยามคำตอบของแบบสอบถาม(ยกเว้นแบบสอบถามที่เป็นแบบหลายตัวเลือก)

en: Adding User Group
th: กำลังเพิ่มกลุ่มผู้ใช้

en: Additional Languages
th: ภาษาเพิ่มเติม

en: Admin Email:
th: Email ผู้รับผิดชอบโครงการ :

en: Administration
th: ผู้บริหารระบบ

en: Administrator:
th: ผู้รับผิดชอบโครงการ :

en: Allow Saves?
th: สามารถบันทึก ?

en: Allow public registration?
th: บุคคลทั่วไปสามารถลงทะเบียน ?

en: Anonymous
th: ระบุชื่อ

en: Answer Codes
th: รหัสคำตอบ

en: Answers
th: คำตอบ

en: Answers Cleared
th: คำตอบถูกล้างค่าทั้งหมดแล้ว

en: Are you sure you want to clear all your responses?
th: คุณต้องการลบข้อมูลที่คุณได้ทำไปแล้วทั้งหมด ?

en: Automatically load URL when survey complete?
th: ต้องการให้ไปยังที่อยู่เว็บที่กำหนดไว้เมื่อจบแบบสำรวจ ?

en: Back
th: กลับ

en: Backup Entire Database
th: สำรองข้อมูลในฐานข้อมูล

en: Base Language
th: ภาษาหลัก

en: Base Language:
th: ภาษาหลัก

en: Bulgarian
th: ภาษาบัลแกเรีย

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Change Group Order
th: จัดเรียงกลุ่ม

en: Change Question Order
th: จัดเรียงแบบสอบถาม

en: Change survey name or description
th: เปลี่ยนชื่อ หรือรายละเอียดของแบบสำรวจ

en: Check Data
th: ตรวจสอบข้อมูล

en: Check Data Integrity
th: ตรวจสอบความถูกต้องของข้อมูล

en: Chinese (Simplified)
th: ภาษาจีน

en: Choose your language
th: เลือกภาษา

en: Clear
th: ล้างค่า

en: Clear Responses
th: ยกเลิกคำตอบ

en: Close Window
th: ปิดหน้าต่าง

en: Close this Group
th: ปิดกลุ่มนี้

en: Close this Question
th: ปิดแบบสอบถามนี้

en: Close this Window
th: ปิดหน้าต่าง

en: Code
th: รหัส

en: Code:
th: รหัส:

en: Condition Designer
th: ออกแบบเงื่อนไข

en: Configurator
th: การตั้งค่า

en: Confirm Password:
th: ยืนยันรหัสผ่าน:

en: Confirmation Email
th: Email ยืนยัน

en: Continue
th: ดำเนินการต่อ

en: Copy Answers?
th: ทำซ้ำคำตอบ ?

en: Copy Current Question
th: ทำซ้ำแบบสอบถามนี้

en: Copy Question
th: ทำซ้ำแบบสอบถาม

en: Copy Template
th: ทำซ้ำตัวแบบ

en: Create New Label Set
th: สร้างชุดป้ายชื่อใหม่

en: Create Survey
th: สร้างแบบสำรวจ

en: Create User
th: สร้างผู้ใช้

en: Create new template
th: สร้างตัวแบบใหม่

en: Create or Import New Survey
th: สร้างหรือนำเข้าแบบสำรวจใหม่

en: Create/Edit Groups
th: สร้าง/แก้ไข กลุ่ม

en: Create/Edit Users
th: สร้าง/แก้ไข ผู้ใช้งาน

en: Created by
th: สร้างโดย

en: Croatian
th: ภาษาcroatian

en: Current Language
th: ภาษาปัจจุบันที่ใช้

en: Danish
th: ภาษาเดนมาร์ก

en: Database Name
th: ชื่อฐานข้อมูล

en: Dataentry Screen for Survey
th: แบบสำรวจรูปแบบสำหรับใส่ข้อมูลเอง

en: Date Created
th: วันที่สร้าง

en: Date Format
th: รูปแบบวันที่

en: Date Stamp
th: บันทึกวันที่

en: Date Stamp?
th: บันทึกวันที่ ?

en: De-activated Surveys
th: แบบสำรวจที่ไม่ทำงาน

en: De-activated Token Tables
th: ตาราง Token ที่ไม่ทำงาน

en: Dear {FIRSTNAME},
    
    You have been invited to participate in a survey.
    
    The survey is titled:
    "{SURVEYNAME}"
    
    "{SURVEYDESCRIPTION}"
    
    To participate, please click on the link below.
    
    Sincerely,
    
    {ADMINNAME} ({ADMINEMAIL})
    
    ----------------------------------------------
    Click here to do the survey:
    {SURVEYURL}
th: เรียน {FIRSTNAME},
    
    นี่คือจดหมายเรียนเชิญท่านเข้าร่วมทำแบบสำรวจ
    
    เรื่อง :
    "{SURVEYNAME}"
    
    "{SURVEYDESCRIPTION}"
    
    หากท่านต้องการมีส่วนร่วม กรุณาคลิ๊กที่ลิ๊งค์ด้านล่าง
    
    ขอแสดงความนับถือ,
    
    {ADMINNAME} ({ADMINEMAIL})
    
    ----------------------------------------------
    คลิ๊กที่นี่เพื่อทำแบบสำรวจ:
    {SURVEYURL}

en: Default
th: ค่าตั้งต้น

en: Default Administration Page
th: หนัาหลักผู้บริหารระบบ

en: Default Language
th: ภาษาตั้งต้น

en: Del
th: ลบ

en: Delete
th: ลบ

en: Delete Current Group
th: ลบกลุ่มนี้

en: Delete Current Question
th: ลบแบบสอบถามนี้

en: Delete Current Survey
th: ลบแบบสำรวจนี้

en: Delete Survey
th: ลบแบบสอบถาม

en: Delete User
th: ลบผู้ใช้

en: Deleting this group will also delete any questions and answers it contains. Are you sure you want to continue?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าจะลบข้อมูลกลุ่มนี้เพราะอาจทำให้แบบสอบถาม และ ข้อมูลที่เก็บอยู่ถูกลบไปด้วย ?

en: Deleting this question will also delete any answers it includes. Are you sure you want to continue?
th: คุณต้องการลบแบบสอบถามนี้ใช่หรือไม่ ? หากลบอาจทำให้คำตอบทั้งหมดที่อยู่ในแบบสอบถามนี้ถูกลบไปด้วย

en: Description:
th: รายละเอียด :

en: Description:
th: รายละเอียด :

en: Did Not Save
th: ไม่สามารถบันทึกข้อมูล

en: Display Last 50 Responses
th: แสดงผลล่าสุด 50 รายการ

en: Display Tokens
th: แสดง Tokens

en: Dn
th: ลง

en: Drop tokens table
th: ลบตาราง Tokens

en: Dutch
th: ภาษาเนเธอร์แลนด์

en: ERROR
th: ผิดพลาด

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit (change) your group names
th: คุณสามารถ แก้ไข(เปลี่ยนแปลง) ชื่อกลุ่ม

en: Edit (change) your questions code, text or type
th: คุณสามารถ แก้ไข(เปลี่ยนแปลง) รหัส, ชื่อ หรือ ประเภท ของแบบสอบถาม

en: Edit Current Group
th: แก้ไขกลุ่มนี้

en: Edit Current Question
th: แก้ไขแบบสอบถามนี้

en: Edit Current Survey
th: แก้ไขแบบสำรวจนี้

en: Edit Question
th: แก้ไขแบบสอบถาม

en: Edit User
th: แก้ไขผู้ใช้

en: Edit User Group (Owner:
th: แก้ไขกลุ่มผู้ใช้ (เจ้าของ :

en: Edit User Group Successfully!
th: แก้ไขกลุ่มผู้ใช้เรียบร้อยแล้ว

en: Edit/Add Label Sets
th: แก้ไข/เพิ่ม ชุดป้ายชื่อ

en: Email Address
th: ที่อยู่ E-Mail

en: Email Reminder Subject:
th: ชื่อเรื่อง Email เตือน :

en: Email Reminder:
th: Email เตือน :

en: Email to {NAME} ({EMAIL}) failed.
th: E-Mail ถึง {NAME} ({EMAIL}) ผิดพลาด.

en: Email:
th: E-Mail:

en: End URL:
th: ที่อยู่เว็บไซต์ตอนจบแบบสำรวจ :

en: English
th: ภาษาอังกฤษ

en: Equals
th: เท่ากับ

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Error: You have to enter a title for this survey.
th: ผิดพลาด: กรุณาใส่ชื่อแบบสำรวจนี้ !

en: Exit Link
th: ที่อยู่เมื่อจบแบบสำรวจ

en: Exit and Clear Survey
th: จบแบบสำรวจและล้างข้อมูล

en: Expired
th: หมดอายุ

en: Expires?
th: กำหนดให้หมดอายุหรือไม่ ?

en: Expiry Date:
th: วันหมดอายุ :

en: Export Current Group
th: ส่งออกข้อมูลกลุ่มนี้

en: Export Question
th: ส่งออกแบบสอบถาม

en: Export Template
th: ส่งออกตัวแบบ

en: Export result to a SPSS command file
th: ส่งออกผลลัพธ์เป็นไฟล์คำสั่ง SPSS

en: Export this Question
th: ส่งออกแบบสอบถามนี้

en: Failed to add User Group.
th: ไม่สามารถเพิ่มกลุ่มผู้ใช้ได้

en: Failed to add User.
th: ไม่สามารถเพิ่มผู้ใช้งานได้

en: Fax To:
th: โทรสาร :

en: Female
th: หญิง

en: File upload succeeded.
th: ชาย

en: File:
th: ไฟล์:

en: Finnish
th: ภาษาฟินแลนด์

en: First Name
th: ชื่อ

en: Fix Sort
th: จัดเรียงคงที่

en: Forgot Password
th: ลืมรหัสผ่าน

en: Forgot Your Password?
th: ลืมรหัสผ่าน

en: Format
th: รูปแบบ

en: Format:
th: รูปแบบ :

en: Format: YYYY-MM-DD
th: รูปแบบ: ปปปป-ดด-วว

en: French
th: ภาษาฝรั่งเศส

en: Full name
th: ชื่อ-นามสกุล

en: Gender
th: เพศ

en: Generate Tokens
th: สร้าง Tokens

en: German
th: ภาษาเยอรมัน

en: German informal
th: ภาษาเยอรมัน ไม่เป็นทางการ

en: Greek
th: ภาษากรีก

en: Group
th: กลุ่ม

en: Group Name
th: ชื่อกลุ่ม

en: Group:
th: กลุ่ม :

en: Groups
th: กลุ่ม

en: Hebrew
th: ภาษาอิสราเอล

en: Help
th: คำอธิบาย

en: Help:
th: คำอธิบาย :

en: Hide Details of this Group
th: ซ่อนรายละเอียดกลุ่มนี้

en: Hide Details of this Question
th: ซ่อนรายละเอียดแบบสอบถามนี้

en: However you can still:
th: สิ่งที่คุณควรรู้ :

en: Hungarian
th: ภาษาฮังการี

en: ID
th: หมายเลข

en: Import
th: นำเข้า

en: Import Group
th: นำเข้ากลุ่ม

en: Import Label Set
th: นำเข้าชุดป้ายชื่อ

en: Import Question
th: นำเข้าคำถาม

en: Import Survey
th: นำเข้าแบบสำรวจ

en: Inactive
th: ไม่ให้ทำงาน

en: Invitation Email Subject:
th: ชื่อเรื่องของ Email แนะนำ

en: Invitation Email:
th: Email แนะนำ

en: Italian
th: ภาษาอิตาลี

en: Japanese
th: ภาษาญี่ปุ่น

en: Label Sets
th: ชุดป้ายชื่อ

en: Label Sets Administration
th: จัดการชุดป้ายชื่อ

en: Labels
th: ป้ายชื่อ

en: Labelsets
th: ชุดป้ายชื่อ

en: Language Switch
th: เปลี่ยนภาษา

en: Languages
th: ภาษา

en: Last Name
th: นามสกุล

en: LimeSurvey System Summary
th: ข้อมูลสรุประบบของ LimeSurvey

en: List (Dropdown)
th: รายการ(แบบทิ้งตัวลง)

en: List Surveys
th: รายการแบบสอบถาม

en: Lithuanian
th: ภาษาลิทัวเนีย

en: Logged in as
th: เข้าระบบประเภท

en: Logging in...
th: เข้าระบบ...

en: Logout
th: ออกจากระบบ

en: Logout successful.
th: ออกจากระบบสมบูรณ์

en: Main Admin Screen
th: หน้าผู้บริหารระบบหลัก

en: Make a copy of this template
th: ทำซ้ำตัวแบบนี้

en: Male
th: ชาย

en: Manage Labels
th: จัดการป้ายชื่อ

en: Manage Template
th: จัดการตัวแบบ

en: Mandatory Question
th: คำถามที่จำเป็นต้องมีค่า

en: Mandatory:
th: จำเป็นต้องตอบ ? :

en: Maximum
th: ขั้นสูง

en: Minimum
th: ขั้นต่ำ

en: Modifying User
th: แก้ไขผู้ใช้งาน

en: New Password
th: รหัสผ่านใหม่

en: New label
th: ป้ายชื่อใหม่

en: NewTemplate
th: ตัวแบบใหม่

en: No
th: ไม่

en: No Username selected.
th: ไม่มีการเลือกชื่อผู้ใช้งาน

en: None
th: ไม่มีข้อมูล

en: Not Anonymous
th: ไม่ระบุชื่อ

en: Note: You MUST enter a new question code!
th: คำแนะนำ: คุณจะต้องใส่รหัสแบบสอบถามใหม่ !

en: Now editing:
th: การแก้ไขปัจจุบัน

en: OR
th: หรือ

en: Once a survey is activated you can no longer:
th: ถ้าแบบสำรวจนี้ทำงานคุณจะไม่สามารถ :

en: Once data has been entered into this survey, if you want to add or remove groups or questions, you will need to de-activate this survey, which will move all data that has already been entered into a separate archived table.
th: หากคุณต้องการทำการเพิ่ม  ลบ กลุ่ม หรือแบบสอบถาม คุณต้องหยุดการทำงานของแบบสำรวจนี้ และข้อมูลทั้งหมดจะถูกย้ายไปเก็บไว้ในอีกตาราง

en: Online Manual
th: คู่มือ Online

en: Only show question {QID} IF
th: แสดงเฉพาะแบบสอบถาม {QID} ถ้า

en: Order
th: จัดเรียง

en: Other Files:
th: ไฟล์อื่นๆ :

en: Password
th: รหัสเข้าระบบ

en: Password:
th: รหัสผ่าน:

en: Please Choose...
th: กรุณาเลือก

en: Please choose
th: กรุณาเลือก

en: Please choose one of the following
th: กรุณาเลือก 1 ข้อ จากรายการ

en: Please enter your comment here
th: กรุณาใส่คำแนะนำ

en: Please select a language:
th: กรุณาเลือกภาษา

en: Please try again.
th: กรุณาลองอีกครั้ง

en: Portuguese
th: ภาษาโปรตุเกส

en: Portuguese (Brazilian)
th: ภาษาโปรตุเกส(บราซิล)

en: Preview This Question
th: แสดงตัวอย่างแบบสอบถามนี้

en: Preview:
th: ตัวอย่าง:

en: Printable Version of Survey
th: แบบสำรวจรูปแบบสำหรับพิมพ์

en: Public registration Email Subject:
th: ชื่อเรื่อง Email สำหรับบุคคลทั่วไปที่ลงทะเบียน :

en: Public registration Email:
th: Email สำหรับบุคคลทั่วไปที่ลงทะเบียน

en: Question
th: คำถาม

en: Question:
th: คำถาม :

en: Questions
th: แบบสอบถาม

en: READ THIS CAREFULLY BEFORE PROCEEDING
th: โปรดอ่านข้อความนี้ก่อนดำเนินการต่อ

en: Reading file..
th: อ่านไฟล์..

en: Record Deleted
th: รายการที่ลบ

en: Record has been updated.
th: รายการที่ปรับปรุง

en: Rename this template
th: เปลี่ยนชื่อตัวแบบนี้

en: Rename this template to:
th: เปลี่ยนชื่อตัวแบบนี้เป็น :

en: Required
th: จำเป็น

en: Restart this Survey
th: เริ่มทำแบบสำรวจใหม่

en: Return To Survey
th: กลับไปที่แบบสำรวจ

en: Return to Survey Administration
th: กลับหน้าผู้บริหารระบบ

en: Romanian
th: ภาษาโรมานเนีย

en: Russian
th: ภาษารัสเชีย

en: Save
th: บันทึก

en: Save All
th: บันทึกทั้งหมด

en: Save Changes
th: บันทึกการแปลี่ยนแปลง

en: Save IP Address?
th: บันทึกหมายเลข IP ?

en: Save Now
th: บันทึก

en: Save Referring URL?
th: บันทึกที่อยู่เว็บอ้างอิงมา ?

en: Save and Continue
th: บันทึก และ ดำเนินการต่อ

en: Screen:
th: หน้าจอ:

en: Select CSV File
th: เลือกไฟล์ CSV

en: Select CSV File:
th: เลือกไฟล์ csv :

en: Select CSV/SQL File:
th: เลือกไฟล์ CSV/SQL :

en: Set Assessment Rules
th: สร้างกฏ

en: Set Conditions for this Question
th: สร้างเงื่อนไขสำหรับแบบสอบถามนี้

en: Set Name
th: ชื่อของชุด

en: Set User Rights
th: กำหนดสิทธิ์การใช้งาน

en: Show
th: แสดง

en: Show Details of this Group
th: แสดงรายละเอียดกลุ่มนี้

en: Show Details of this Question
th: แสดงรายละเอียดแบบสอบถามนี้

en: Show Help
th: ช่วยเหลือ

en: Show [<< Prev] button
th: แสดงปุ่ม [<< Prev]

en: Show last...
th: แสดงสุดท้าย

en: Show next...
th: แสดงถัดไป

en: Show previous...
th: แสดงก่อนหน้า

en: Show start..
th: แสดงเริ่มต้น

en: Show summary information
th: แสดงข้อมูลสรุป

en: Slovenian
th: ภาษาสโลเวเนีย

en: Spanish
th: ภาษาสเปน

en: Standard Files:
th: ไฟล์มาตราฐาน

en: Start Language:
th: ภาษาเริ่มต้น :

en: Starting From:
th: เริ่มต้นจาก :

en: Status
th: สถานะ

en: Success
th: ประสบความสำเร็จ

en: Success!
th: ประสบความสำเร็จ !

en: Support this project - Donate to
th: สนับสนุนโครงการนี้ได้ด้วยการบริจาคที่

en: Survey
th: แบบสำรวจ

en: Survey Administrator
th: ผู้บริหารแบบสำรวจ

en: Survey ID:
th: แบบสำรวจเลขที่:

en: Survey Security Settings
th: ตั้งค่าความปลอดภัยแบบสำรวจ

en: Surveys
th: แบบสำรวจ

en: Swedish
th: ภาษาสวีเดน

en: TIS620 Thai
th: ไทย TIS620

en: Template Editor
th: แก้ไขตัวแบบ

en: Template:
th: ตัวแบบ :

en: Test This Survey
th: ทดสอบแบบสำรวจนี้

en: Thank You!
th: ขอขอบคุณ

en: Thank you
th: ขอบคุณ

en: There is 1 question in this survey
th: แบบสำรวจนี้มี 1 คำถาม

en: This process will delete this survey, and all related groups, questions answers and conditions.
th: กระบวนการนี้จะทำการลบแบบสำรวจนี้ และกลุ่มของแบบสอบถาม คำถาม และเงื่อนไข

en: This question is mandatory
th: คำถามนี้จำเป็นต้องมีค่า

en: This setting cannot be changed later!
th: การตั้งค่านี้ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงได้อีก

en: This survey has been deleted.
th: ลบแบบสำรวจนี้เรียบร้อยแล้ว

en: This survey is not currently active
th: แบบสำรวจนี้ยังไม่ได้ทำงาน

en: This survey is not currently active. You will not be able to save your responses.
th: แบบสำรวจนี้ไม่ได้ทำงาน คุณจะไม่สามารถบันทึกข้อมูลได้

en: This template can be modified
th: ตัวแบบนี้สามารถแก้ไขได้

en: This template cannot be modified
th: ตัวแบบนี้ไม่สามารถแก้ไขได้

en: Title
th: เรื่อง

en: Token Control
th: ควบคุม Token

en: Total
th: ทั้งหมด

en: Total Records in this Token Table
th: จำนวนรายการของตาราง Token นี้

en: Try again
th: ทำอีกครั้ง

en: Turkish
th: ภาษาตูรกี

en: Type:
th: ประเภท :

en: URL
th: ที่อยู่เว็บไซต์

en: URL Description:
th: รายละเอียดของที่อยู่เว็บไซต์

en: Up
th: ขึ้น

en: Update
th: ปรับปรุง

en: Update Question
th: ปรับปรุงคำถาม

en: Update User Group
th: ปรับปรุง กลุ่มผู้ใช้

en: Update user rights successful.
th: ปรับปรุงสิทธิ์ผู้ใช้เรียบร้อยแล้ว

en: Upload
th: นำเข้า

en: Upload a File
th: นำเข้าไฟล์

en: Use Cookies?
th: ใช้คุกกี้ ?

en: Use default
th: ใช้ค่าตั้งต้น

en: User Control
th: จัดการผู้ใช้งาน

en: User Group
th: กลุ่มผู้ใช้

en: User Group added.
th: เพิ่มกลุ่มผู้ใช้แล้ว

en: User Groups
th: กลุ่มผู้ใช้

en: User group successfully added!
th: เพิ่มกลุ่มผู้ใช้เรียบร้อยแล้ว

en: Username
th: ชื่อเข้าระบบ

en: Users
th: ผู้ใช้

en: Vietnamese
th: ภาษาเวียดนาม

en: Visit our website!
th: เยี่ยมชมเว็บไซต์ของเรา

en: Warning
th: ข้อควรระวัง

en: We recommend that before you delete this survey you export the entire survey from the main administration screen.
th: พวกเราขอแนะนำว่าก่อนการลบแบบสำรวจนี้ ให้คุณทำการส่งออกแบบสำรวจนี้เก็บไว้ก่อน

en: Welcome Page
th: หน้าต้อนรับ

en: Welcome {NAME}
th: ยินดีต้อนรับ {NAME}

en: Welcome:
th: ข้อความต้อนรับ :

en: Yes
th: ใช่

en: Yes/No
th: ใช่/ไม่ใช่

en: You are about to delete this survey
th: คุณกำลังจะลบแบบสำรวจนี้

en: You can't edit the default template.
th: คุณไม่สามารถแก้ไขตัวแบบอัตโนมัติได้

en: You have to enter user name and email.
th: กรุณาใส่ชื่อเข้าระบบ และ email

en: You have to login first.
th: กรุณาเข้าระบบ

en: You logged in successfully.
th: เข้าระบบสมบูรณ์

en: You should only activate a survey when you are absolutely certain that your survey setup is finished and will not need changing.
th: หากคุณต้องการให้แบบสำรวจทำงานคุณต้องแน่ใจว่า แบบสอบสำรวจของคุณเสร็จสิ้นการตั้งค่าต่างๆ แล้วและไม่ต้องการการแก้ไขใดๆ อีก

en: Your Email
th: E-Mail ของคุณ

en: Your data:
th: ข้อมูลของคุณ:

en: Your passwords do not match.
th: รหัสผ่านของคุณไม่ถูกต้อง

en: Your survey responses have not been recorded. This survey is not yet active.
th: แบบสำรวจของคุณไม่สามารถบันทึกผลได้ เพราะแบบสำรวจนี้ยังไม่ได้ทำงาน
